×

Ka dũba yadda ãƙibar mãkircinsu ta kasance lalle Mũ Mun darkãke su 27:50 Hausa translation

Quran infoHausaSurah An-Naml ⮕ (27:50) ayat 50 in Hausa

27:50 Surah An-Naml ayat 50 in Hausa (الهوسا)

Quran with Hausa translation - Surah An-Naml ayat 50 - النَّمل - Page - Juz 19

﴿وَمَكَرُواْ مَكۡرٗا وَمَكَرۡنَا مَكۡرٗا وَهُمۡ لَا يَشۡعُرُونَ ﴾
[النَّمل: 50]

Ka dũba yadda ãƙibar mãkircinsu ta kasance lalle Mũ Mun darkãke su da mutãnensu, gabã ɗaya

❮ Previous Next ❯

ترجمة: ومكروا مكرا ومكرنا مكرا وهم لا يشعرون, باللغة الهوسا

﴿ومكروا مكرا ومكرنا مكرا وهم لا يشعرون﴾ [النَّمل: 50]

Abubakar Mahmood Jummi
Ka duba yadda aƙibar makircinsu ta kasance lalle Mu Mun darkake su da mutanensu, gaba ɗaya
Abubakar Mahmoud Gumi
Ka duba yadda aƙibar makircinsu ta kasance lalle Mu Mun darkake su da mutanensu, gaba ɗaya
Abubakar Mahmoud Gumi
Ka dũba yadda ãƙibar mãkircinsu ta kasance lalle Mũ Mun darkãke su da mutãnensu, gabã ɗaya
❮ Previous Next ❯

Verse in more languages

Transliteration Bangla Bosnian German English Persian French Hindi Indonesian Kazakh Dutch Russian Spanish Turkish Urdu Uzbek